Polyethylene Conveyor Roller
Abin nadi HDPE mai ceton kuzari.
Sabon-tsara UHMWPE
Yana fasalta harsashi na abin nadi da gidaje masu ɗaure da aka yi daga filastik injiniyan UHMWPE tare da nauyin kwayoyin halitta sama da miliyan 3 (daidai da ƙa'idodin ASTM).
Saboda lubricating da kai da kuma rashin sanda surface naGCS UHMWPE abin nadi, kayan ba sa manne da saman abin nadi, yadda ya kamata rage girgiza bel, rashin daidaituwa, zubewa, da lalacewa yayin ayyukan isar da sako.
Yana auna 1/3 na kawaikarfe rollerskuma yana nuna ƙarancin juzu'i, UHMWPE rollers suna da nauyi, ceton kuzari, da sauƙin shigarwa da kulawa.
Tare da keɓaɓɓen lalacewa da juriya mai tasiri, juriyar lalacewa na UHMWPE shine sau 7 sama da ƙarfe, sau 3 nanailan, kuma sau 10 mafi girma fiye da HDPE, yana ba shi suna na kasancewa "Sarkin Kayan Ajiye Mai Tsaya."
Nadi na UHMWPE shima yana taimakawa wajen rage hayaniyar aiki da rawar jiki, saboda kyawawan kaddarorin sa na damping, yana mai da shi madadin yanayin muhalli ga rollers na karfe.
Rage Gurbacewar Hayaniya
Rage hayaniyar aiki da rawar jiki, saboda mafi girman kaddarorin damping.
Ajiye mara nauyi & Makamashi
Yana auna kusan kashi ɗaya bisa uku na abin nadi na ƙarfe mai girman girman iri ɗaya kuma yana da ƙarancin juzu'i.
Juriya & Tasiri
Juriyar lalacewa na UHMWPE shine sau 7 sama da karfe, sau 3 na nailan, kuma sau 10 ya fi HDPE girma.
DUBA
Ƙayyadaddun Samfura & Zaɓuɓɓukan Musamman
Daidaitaccen Girma:
● Diamita na Roller: 50-250 mm
● Tsawon: 150-2000 mm
● Zaɓuɓɓukan shaft: carbon karfe, galvanized karfe, ko bakin karfe
● Nau'in ɗaukar nauyi: Ƙwallon ƙafa mai zurfi, rufe ko buɗe
................................................................................................................................
Ana Samun Keɓancewa:
● Ƙarshen saman: santsi, rubutu, anti-static, ko launi mai launi
● Kaurin bango da ƙarfin bututu bisa ga ajin kaya
● Kayan al'ada: HDPE, UHMWPE, polyethylene da aka gyara tare da UV ko abubuwan da suka dace.
● Zaɓuɓɓukan hawa: flanged, bracket, ko salon manne
................................................................................................................................
Kowane abin nadi yana jurewa ingantattun injina da gwajin ma'auni don tabbatar da kwanciyar hankali, aiki mai shiru da dogaro na dogon lokaci.
SON KARIN BAYANI AKAN KAYAN MU?
◆Tukwici na Shiga & Kulawa
Tabbatar da jeri na abin nadi don guje wa karkacewar bel.
Bincika akai-akai don lalacewa, yanayin ɗaukar nauyi, da maƙarƙashiya.
Tsaftace rollers lokaci-lokaci tare da sabulu mai laushi-babu mai ko sauran ƙarfi da ake buƙata.
Sauya idan an sami lalacewa da yawa ko lalacewa.
Bin waɗannan jagororin yana tabbatar da abin dogaro, aiki na dogon lokaci kuma yana rage lokacin da ba a shirya ba.
Polyethylene Roller
| Nisa Belt | RKMNS/LS/RS | Farashin C3 | D | d | L | L1 | L2 | a | b |
| 400 | LS-89-204-145 | 6204 | 89 | 20 | 145 | 155 | 177 | 8 | 14 |
| 450 | LS-89-204-165 | 6024 | 89 | 20 | 165 | 175 | 197 | 8 | 14 |
| 500 | LS-89-204-200 | 6204 | 89 | 20 | 200 | 210 | 222 | 8 | 14 |
| 650 | LS-89-204-250 | 6024 | 89 | 20 | 250 | 260 | 282 | 8 | 14 |
| 800 | LS-108-204-315 | 6204 | 108 | 20 | 315 | 325 | 247 | 8 | 14 |
| 1000 | LS-108-205-380 | 6024 | 108 | 20 | 380 | 390 | 412 | 8 | 14 |
| 1200 | LS-127-205-465 | 6205 | 127 | 25 | 465 | 475 | 500 | 11 | 18 |
| 1400 | LS-159-306-530 | 6206 | 159 | 30 | 530 | 530 | 555 | 11 | 22 |
| Nisa Belt | RKMNS/LS/RS | Farashin C3 | D | d | L | L1 | L2 | a | b |
| 400 | LS-89-204-460 | 6204 | 89 | 20 | 460 | 470 | 482 | 8 | 14 |
| 450 | LS-89-204-510 | 6204 | 89 | 20 | 510 | 520 | 532 | 8 | 14 |
| 500 | LS-89-204-600 | 6204 | 89 | 20 | 560 | 570 | 582 | 8 | 14 |
| 650 | LS-89-204-660 | 6204 | 89 | 20 | 660 | 670 | 682 | 8 | 14 |
| 800 | LS-108-205-950 | 6205 | 108 | 25 | 950 | 960 | 972 | 8 | 14 |
| 1000 | LS-108-205-1150 | 6205 | 108 | 25 | 1150 | 1160 | 1172 | 8 | 14 |
| 1200 | LS-127-205-1400 | 6205 | 127 | 25 | 1400 | 1410 | 1425 | 11 | 18 |
| 1400 | LS-159-306-1600 | 6306 | 159 | 30 | 1600 | 1610 | 1625 | 11 | 22 |
Lura: 1> Ana yin rollers na sama bisa ga JIS-B8803 don tabbatar da musanyawa.
2> Daidaitaccen launi na zanen Baƙi ne.
FAQs
Q1: Menene kewayon zafin jiki na polyethylene rollers zai iya aiki a ciki?
Suna aiki dogara daga -60 ° C zuwa + 80 ° C, dace da duka ajiyar sanyi da yanayin zafi mai zafi.
Q2: Shin polyethylene rollers abinci lafiya?
Ee. Kayan abinci na UHMWPE sun cika ka'idodin FDA da EU.
Q3: Yaya tsawon lokacin Polyethylene Rollers ke ɗorewa?
Dangane da aikace-aikacen, yawanci suna daɗe sau 3-5 fiye da nadi na ƙarfe.
Q4: Zan iya siffanta girman da nau'in ɗaukar nauyi?
Lallai.GCSyana goyan bayan cikakken gyare-gyare dangane da kaya, gudu, da yanayin muhalli.